Shopify yana Canza Wasan eCommerce

Shopify yana Canza Wasan eCommerce

Mai canza wasa a cikin duniyar eCommerce, banda dandalin Shopify.

Ainihi, ƙa'idodin siye-sayen sun tattara dukkanin kwarewar siyayya ta hannu, wato, bincike, biyan kuɗi, da kawowa cikin aikace-aikace ɗaya. Masu amfani suna shiga aikace-aikacen tare da imel, suna biye da nau'ikan nau'ikan samfuran Shopify waɗanda ke tallata kayan abinci na musamman na samfuran da aka shawarta.

Suna yin zaɓi na samfuran, suna ci gaba da duba-kaya da kuma lura da isarwar. Tabbas, Shopify shine cikakkiyar aikace-aikacen siyayya ta hannu a halin yanzu, kuma ayyukan ci gaban yanar gizo na Shopify suna ci gaba da tashin gwauron zabi.

 

Mafi Kyawun Gidan Gidan Lantarki

Shopify ana ɗaukarsa azaman mafi kyawun dandalin eCommerce a kasuwar yau.

An tsara shi don taimaka wa mutane su iya haɓaka, shagunan kan layi tare da ɗaruruwan abubuwan da aka gina a ciki da kuma tarin aikace-aikace, Shopify shine dandalin sayayya da aka fi nema a zamanin yau. Kai tsaye sayar da kayayyaki da sabis a kan yanar gizo, a duk faɗin kafofin watsa labarun da kasuwanni daban-daban yana da sauƙi tare da Shopify.

Lokacin fara kasuwancin eCommerce, akwai abubuwa da yawa da ya kamata ku damu da su, gami da samar da kasuwar-kasuwa daidai, samfuran samfuran, gudanar da hajoji, da kuma dabarun talla.

Idan baku sami ƙwarewar kanku ba, la'akari da ƙyale ƙwararren masani, kamar ƙungiyar ci gaban Shopify ta kula da ci gaban abubuwa. Hayar mai haɓaka yana ba Ka damar ɓatar da ƙarin lokaci a kan ƙirƙirar wasu fannoni na kasuwanci.

A cikin akwatin, dandamali shine mafi kyawun gidan yanar gizon eCommerce. Yana da komai da komai da kuke buƙata don saitawa da kula da kasuwancinku. Storesarin shagunan bulo-da-turmi suna yawo a kan layi, yayin da shahararrun samfuran eCommerce suna buɗe shagunan bulo-da-turmi.

A cikin eCommerce a yau, babu wani abu da yake daidai da shekaru goma baya. Kowa da ke da kasuwanci a cikin ƙarni na 21 a zahiri ya san Shopify. Koyaya, duk da yaɗuwar sa, kaɗan ne suka fahimci babbar ribar da aka samu ta hanyar saka hannun jari.

Waɗanda suka kafa dandalin, saboda larura sun haɓaka shi bayan sun gano cewa zaɓin eCommerce na yanzu bai isa sayar ba. Sun zo tare da Shopify tare da tsarin buɗe ido. Tun daga wannan ya haɓaka ƙarfinta don haɗawa da fasali kamar haɗin mai amfani, tallatawa da ƙari gaba ɗaya.

 

Siyayya, menene daidai?

A cikin eCommerce da tattaunawar kasuwanci a zamanin yau, Shopify yana ɗaya daga cikin hanyoyinda ake kawowa koyaushe.

Kowa ya yarda da yarda, amma 'yan kaɗan ne kawai suka fahimci dabarun dandalin. A sauƙaƙe, Shopify babban yanki ne na samfuran don siyarwar kan layi da ma'amalar eCommerce.

Filin dandamali ne wanda yake baiwa waɗanda ke da iyakantaccen kasafin kuɗi damar shiga cikin yanayin kasuwancin eCommerce, yana ba waɗanda ke da babban kasafin kuɗi damar haɓaka alamun su, kuma wataƙila mafi mahimmanci, ba da damar shagunan jiki su cike gibin da ke tsakanin kasuwancin mutum da sayarwar kan layi, godiya ga Shopify mallakar POS tsarin mallaka.

Ga yawancin kamfanoni daban-daban, Shopify abubuwa ne da yawa, saboda haka ya zama yana tsakanin masu cin nasara akan kasuwancin kan layi da eCommerce a cikin shekaru goma da suka gabata.

Couldungiyar samfuranta da sabis ana iya haɓaka ta kowane girman kasuwanci. Tallace-tallace na dijital, tuntuba, tallace-tallace na zahiri, tikitin tikiti, darussan, gidan haya, da ƙari gabaɗaya-Shopify yana nufin ya zama shago guda ɗaya don duk abubuwan eCommerce.

Ga waɗanda suke da burin zama 'yan kasuwa akan layi, wannan abin sha'awa ne.

 

Me yasa za'a gina tare da Shopify?

Bukatar da buƙatar ci gaban Shopify ya haɓaka cikin tsalle da iyaka. Dandalin ya kasance zaɓin da aka fi so ga masu siyarwa waɗanda ke zuwa sauƙi da wadatattun sifofi wajen sarrafa shagunan eCommerce ɗin su. Shopify ya zo tare da fa'idodi masu zuwa:

 

1. Kyakkyawan faranta rai.

Dandalin yana da wadatattun samfuran zamani da ƙwararru don gina kyawawan shagunan kan layi. Kodayake ya zo tare da jigogi mara amfani, aiki tare da Shopify masu tsara ci gaban taken da masu haɓakawa zasu kawo ƙwarewar mai amfani da ƙirar mai amfani ga baƙi.

 

2. Amfani mai sauƙi.

Ba kamar sauran hanyoyin eCommerce ba, Shopify ba shi da damuwa kuma yana da sauƙin kafa da mai amfani ga duka masu haɓakawa da waɗanda ba masu haɓaka ba. Yana bayar da software da kuma tallatawa don ƙaddamar da gidan yanar gizo. Bugu da ƙari, ƙirar mai gudanarwa ta abokantaka da ƙwarewa.

 

3. Abin dogaro da aminci.

Ginawa da sarrafa shagon kan layi wanda ke kula da bayanan mai amfani, kamar bayanan sirri da bayanan katin kiredit, azaman ɗan kasuwa zaka so ya zama abin dogaro da aminci. Shopify ya rungumi waɗannan ta hanyar kulawa ta yau da kullun da haɓakawa.

 

4. Aikace-aikacen aikace-aikace.

Har ila yau, dandalin cin kasuwa yana ba ku damar tsara shagonku na kan layi cikin sauƙi, tare da haɗa aikace-aikace, yana ba da damar ƙara ƙarin wadatattun sifofi da ayyuka don haɓaka shi.

 

5. Saurin Sauri.

Wani fa'ida ga Shopify shine saurin hanzarta saboda ingantattun kayan aiki da software. Lokacin lodawa yana da tasiri mai mahimmanci a layin ƙasa, saboda abokan ciniki suna son barin shafin da ke ɗaukar fiye da daƙiƙa huɗu don ɗorawa. Sabili da haka, yana da mahimmanci don zuwa saurin karɓar bakuncin.

 

6. Fitattun kayan aikin talla.

Shopify yana ba da fa'idodi na talla don haɓaka kasuwanci. Tsarin asali yana ba da kayan aikin nazari da yawa da sifofin SEO. Bugu da ƙari, yana ba da fasali irin su rahusa na rahusa, ƙididdigar kantin sayar da kayayyaki, tallan imel, katunan kyauta, da ƙari sosai.

 

Me yasa Platform kamar Shopify shine makomar eCommerce

Tallace-tallace na eCommerce a duk duniya an tsara zai kai kusan dala tiriliyan 5 a cikin wannan shekarar ko mai zuwa. Adadin yana wakiltar ci gaban da kashi 265 cikin ɗari idan aka kwatanta da na shekarar 2014. Ana iya danganta haɓakar da babbar dama ga sabbin damar kasuwannin duniya.

A shekara mai zuwa, kusan kashi 20 na cinikin eCommerce za a danganta shi ga masu amfani da ƙasashen ƙetare. Hakanan ya kasance ga tushen mabukaci na cikin gida yayin da intanet ke karya iyakokin al'adu da rarrabuwa na yanki. Masu amfani yanzu zasu iya yin hulɗa tare da alamun ƙasashen waje kamar da ba a taɓa yi ba, godiya ga eCommerce.

Kasuwanci yana bunkasa, kuma yana buƙatar ingantattun kayan more rayuwa don tallafawa ci gaban da bashi da misali. A halin yanzu, Shopify da Shopify haɓaka kayan aiki shine babban kare a cikin duniyar eCommerce, amma akwai wasu kuma. Ko ta yaya, abin da ya sa ya fita daban kuma abin da ya sa ya zama sananne a tsakanin sauran shine ƙwarewar sa.

Haɗin haɗin eCommerce ya dogara da nasarar wasu dalilai. Duk abin da kuke siyarwa, ko daga shagonku na gida ko ginshiki, eCommerce babban mai daidaitawa ne. Aljihuna masu zurfin gaske waɗanda suke daidaita ta atomatik zuwa kasuwancin dawwama babu su yanzu.

Awannan zamanin, sabon salo, dabarun sanin makamar aiki, har ma da ayyukan kasuwanci masu jinƙai na iya haifar da maimaita kasuwanci. Credididdiga zuwa dandamali kamar Shopify, shingen shigarwa cikin duniyar eCommerce bai taɓa zama ƙasa ba. Duk wanda ke da ƙa'idar aiki mai kyau, kyakkyawan ra'ayi, da ɗan sa'a zai iya cin nasara a kasuwar kan layi.

 

Manyan Damar da ke tafiyar da cigaban Kasuwancin gaba

 

Ci gaban Internationalasa

Kodayake dandalin kasuwancin yana aiki a cikin ƙasashe 175 a duk duniya, yana iya zama abin mamaki ga masu saka hannun jari su san cewa yawancin tallan da aka samar suna Arewacin Amurka. Kamfanin yana aiki tuƙuru wajen faɗaɗa aikinsa na duniya da ayyukansa, tare da samar da kayan aikin gida don cibiyar kasuwancin duniya.

A yau, Shopify yana samuwa a cikin yare daban-daban 20 kuma Biyan Kuɗin Shopify ya faɗaɗa zuwa kasashe goma sha biyar. A ƙarshen shekarar bara, ƙarin yan kasuwa a duniya sun ƙaddamar da kasuwancin su akan Shopify.

 

Cikan hanyar sadarwa

Cibiyar wucewa ta Shopify ta wuce ne kawai a bara, amma duk alamun suna nuna cewa makomar cibiyar sadarwar tana da kyau. Dubun dubatar 'yan kasuwa sun bayyana sha'awar kasancewa cikin shirin samun damar. Siyayya tun daga wannan lokacin ya ɗauki matakan da aka auna, yana ƙara kawai 'yan kasuwa da yawa' amma yana mai da hankali kan ƙimar aiki fiye da sikeli a farkon matakin.

 

Kammalawa

Wannan shekara zata zama 'babban saka jari' ga Shopify, tunda yawancin entreprenean kasuwa suna tunanin saka hannun jari a cikin hanyoyin samar da Shopify.

Cutar ta Coronavirus, yayin da ta dakatar da kasuwanci da yawa kuma ta shafi miliyoyin ma'aikata a duk faɗin duniya, mutane sun ga damar yin kasuwanci ta kan layi, yayin da ake aiwatar da ƙuntatawa da kula da kan iyaka. Tare da buƙatar mutane su kasance a cikin gida, sayayyar kan layi ta ƙara fadada. 


Post lokaci: Aug-28-2020